06/06/15 የ40ኛ የፔፕሲ የአ/አበባ የክለቦች አትሌቲክስ ሻምፒዮና ውድድር

የ40ኛ የፔፕሲ የአ/አበባ የክለቦች አትሌቲክስ ሻምፒዮና ውድድር

1ኛ ዲቪዚዮን                                 ቀን 6/6/2015                                       

ጾታ: ሴት                                         የውድድሩ ዓይነት:  1500ሜ

ተ.ቁ የተወዳዳሪ ቁጥር የተወዳዳሪ ስም የክለቡ ስም የገባበት ሰዓት ደረጃ
1 1069 ዳዊት ስዩም መቻል 4፡11''17 1ኛ
2 1063 ቅሳነት አለም ኢት/ን/ባንክ 4፡12''29 2ኛ
3 1027 ምርሃዊት ጽጋቡ ኮልፌ 4፡13''37 3ኛ
4 1043 ሃብታም አለሙ ኢት/ኤሌክትሪክ 4፡14''88 4ኛ
5 1052 ትርሃስ ገ/ህይወት ኢኮስኮ 4፡15''99 5ኛ
6 1061 ህይወት መሃሪ ኢት/ን/ባንክ 4፡17''83 6ኛ
7 1059 ማህሌት ፍቅሬ ፌ/ማረሚያ 4፡20''77 7ኛ
8 1062 አልጋነሽ በርሄ ኢት/ን/ባንክ 4፡22''86 8ኛ
9 1054 ዲኒያ ከድር ኢኮስኮ 4፡25''80 9ኛ
10 1048 አይናለም ደስታ መቻል 4፡28''44 10ኛ
11 1049 አልማዝ ግርማ መቻል 4፡33''70 11ኛ
12 1041 ብርቱኳን ደጉ ኢት/ኤሌክትሪክ 4፡39''88 12ኛ
13 3565 ያተኔ ከርሞሼ ኮልፌ 4፡42''57 13ኛ
14 1068 ጌጤ ክፍሉ አ/አ/ዩኒቨርሲቲ 4፡46''25 14ኛ
15 1056 ቀመርያ ሃጂ ኢኮስኮ - DNF
16 1067 ከለልቱ አያሞ ፌ/ፖሊስ - DNF

1ኛ ዲቪዚዮን                                 ቀን 6/6/2015                                       

ጾታ: ወንድ                                         የውድድሩ ዓይነት:  1500ሜ

ተ.ቁ የተወዳዳሪ ቁጥር የተወዳዳሪ ስም የክለቡ ስም የገባበት ሰዓት ደረጃ
1 1039 አብዱልከሪም ተቂ ኢት/ኤሌክትሪክ 3፡41''43 1ኛ
2 1043 አሮን ሙሉ ኢት/ኤሌክትሪክ 3፡42''77 2ኛ
3 1064 ሀሰን ሀያቱ ኢት/ን/ባንክ 3፡44''30 3ኛ
4 1046 ደጀኔ ተሾመ መቻል 3፡46''39 4ኛ
5 1060 ፋሲል አየለ ፌ/ማረሚያ 3፡47''78 5ኛ
6 1044 በድሩ ስሩር ኢት/ኤሌክትሪክ 3፡48''37 6ኛ
7 1057 ዘነበ አየለ ፌ/ማረሚያ 3፡48''79 7ኛ
8 1077 በዳዳ መልካ ፌ/ፖሊስ 3፡49''17 8ኛ
9 1045 አሰፋ ሲሳይ መቻል 3፡50''09 9ኛ
10 1025 ጋዲሳ አመንሲሳ ኮልፌ 3፡52''52 10ኛ
11 1069 ካሡ ድሪባ አ/አ/ዩኒቨርሲቲ 3፡53''27 11ኛ
12 1047 ዘውገ አስገዶም መቻል 3፡53''50 12ኛ
13 1026 መሳይ ኡርጌ ኮልፌ 3፡53''81 13ኛ
14 1070 አስመላሽ አረጋዊ አ/አ/ዩኒቨርሲቲ 3፡54''11 14ኛ
15 1065 ጉታ መንሻ ኢት/ን/ባንክ 3፡56''47 15ኛ
16 1079 እንግዳ ታፈሠ ፌ/ፖሊስ 3፡56''96 16ኛ
17 1068 አእምሮ ደሴ ፌ/ማረሚያ 4፡00''13 17ኛ
18 1078 አንሙት ዋሴ ፌ/ፖሊስ 4፡02''18 18ኛ
19 1055 ከርሜ ነጋሽ ኢኮስኮ 4፡11''28 19ኛ
20 1072 ሲሳይ ታይኒ አ/አ/ዩኒቨርሲቲ - DNF

1ኛ ዲቪዚዮን                                 ቀን 6/6/2015                                       

ጾታ: ሴት                                         የውድድሩ ዓይነት:  አለሎ ውርወራ

ተ.ቁ የተወዳዳሪ ቁጥር የተወዳዳሪ ስም የክለቡ ስም የገባበት ሰዓት ደረጃ
1 ዙርጋ ዑስማን መቻል 13.54 1ኛ
2 አማረች አለምነህ መቻል 12.06 2ኛ
3 ዓይንዓለም ነጋሽ መቻል 11.75 3ኛ
4 መርሐዊት ጸጋዬ ኢት/ን/ባንክ 11.41 4ኛ
5 ስምረት አበበ ኢት/ኤሌክትሪክ 11.31 5ኛ
6 ዓይንዓለም ኩሴ ኢት/ን/ባንክ 10.62 6ኛ
7 የኔሰው ያረጋል ኢት/ን/ባንክ 10.19 7ኛ
8 አበበች ክብሩ ኢት/ኤሌክትሪክ 9.03 8ኛ

1ኛ ዲቪዚዮን                                 ቀን 6/6/2015                                       

ጾታ: ወንድ                                         የውድድሩ ዓይነት:  10000 ሜ

ተ.ቁ የተወዳዳሪ ቁጥር የተወዳዳሪ ስም የክለቡ ስም የገባበት ሰዓት ደረጃ
1 1013 እንየው ንጋቱ ኢት/ኤሌክትሪክ 0፡29'45''24 1ኛ
2 1009 አበበ ሽመልስ ኢት/ን/ባንክ 0፡29'46''38 2ኛ
3 1296 አበባው ደሴ ፌደ/ማረሚያ 0፡29'48''05 3ኛ
4 950 ከተማ በሃይሉ ኮልፌ 0፡29'49''24 4ኛ
5 1295 ተሰማ መኮንን ፌደ/ማረሚያ 0፡29'55''19 5ኛ
6 1030 ጅሬኛ ጃለታ ኢኮስኮ 0፡29'55''81 6ኛ
7 1014 ቢተው አደመ ኢት/ኤሌክትሪክ 0፡29'56''65 7ኛ
8 1012 አየነው አለሙ መቻል 0፡30'00''38 8ኛ
9 1010 አዳሙ መንግስቱ መቻል 0፡30'02''03 9ኛ
10 1008 አስማማው አጦ ኢት/ን/ባንክ 0፡30'02''63 10ኛ
11 1011 አዲሱ ተስፋሁን መቻል 0፡30'21''28 11ኛ
12 1293 መርጋ ተሾመ ፌደ/ፖሊስ 0፡30'32''29 12ኛ
13 1032 ንጉሴ አበበ ኢኮስኮ 0፡30'36''74 13ኛ
14 1292 ሙሃጅር ሀይረዲን ፌደ/ፖሊስ 0፡30'37''07 14ኛ
15 1297 አወቀ ደጀኔ አ/አ/ዩኒቨርሲቲ 0፡30'37''40 15ኛ
16 960 ወዳጆ መኮንን ኮልፌ 0፡30'44''37 16ኛ
17 1298 በቃሉ ታደሠ አ/አ/ዩኒቨርሲቲ 0፡31'09''77 17ኛ
18 1031 ዘላለም ይሁኔ ኢኮስኮ 0፡31'13''17 18ኛ
19 957 ደስዬ ይርዳው ኮልፌ - DNF
20 1294 በቀለ ሙሉነህ አ/አ/ዩኒቨርሲቲ - DNF

1ኛ ዲቪዚዮን                                 ቀን 6/6/2015                                       

ጾታ: ወንድ                                         የውድድሩ ዓይነት:  አለሎ ውርወራ

ተ.ቁ የተወዳዳሪ ቁጥር የተወዳዳሪ ስም የክለቡ ስም የገባበት ሰዓት ደረጃ
1 ዘገየ ሞጋ ኢት/ን/ባንክ 15.35 1ኛ
2 ነነዌ ጊንጋቦ መቻል 15.22 2ኛ
3 በቃንዳ ፈርሳ ኢት/ን/ባንክ 13.6 3ኛ
4 በልስቲ ሽቴ መቻል 13.46 4ኛ
5 ጨቆስ ጉርጌ መቻል 13.07 5ኛ
6 አብርሃም ትንቻ ኢት/ን/ባንክ 12.38 6ኛ
7 ኦፖራ ኡዳጌ ኢት/ን/ባንክ 12.16 7ኛ
8 ጌድዮን ጋጋ ኢት/ን/ባንክ 12.11 8ኛ
moha-soft-drinks-industry
moha-soft-drinks-industry-pepsi-cola-mobile-1.5-litre
moha-pepsi-family-party-mobile-bottles

2ኛ ዲቪዚዮን                                 ቀን 6/6/2015                                       

ጾታ: ሴት                                         የውድድሩ ዓይነት:  ርዝመት ዝላይ

ተ.ቁ የተወዳዳሪ ቁጥር የተወዳዳሪ ስም የክለቡ ስም የገባበት ሰዓት ደረጃ
1 አራያት ዴቪድ ኢት/ስፖ/አካዳሚ 5.76 1ኛ
2 ዳንኤላ ተስፋዬ ለሚኩራ 5.23 2ኛ
3 ጫልቱ ኢተፋ ኢት/ስፖ/አካዳሚ 4.93 3ኛ
4 አላዋ ኡመድ ኢት/ስፖ/አካዳሚ 4.78 4ኛ
5 ኢኮ አዳሙ አራዳ 4.45 5ኛ
6 መአዛ ገረመው ቂርቆስ 4.42 6ኛ
7 ሃዊ ኤፍሬም ቂርቆስ 4.15 7ኛ
8 ጽጌ ሠቦቃ ወጣቶች አንድነት 3.76 8ኛ

2ኛ ዲቪዚዮን                                 ቀን 6/6/2015                                       

ጾታ: ወንድ                                         የውድድሩ ዓይነት:  ርዝመት ዝላይ

ተ.ቁ የተወዳዳሪ ቁጥር የተወዳዳሪ ስም የክለቡ ስም የገባበት ሰዓት ደረጃ
1 በአንድሪ አገዋ ኢት/ስፖ/አካዳሚ 6.89 1ኛ
2 ኡመድ ኡቻን ኢት/ስፖ/አካዳሚ 6.66 2ኛ
3 ኡጁሉ ኡመድ ኢት/ስፖ/አካዳሚ 6.6 3ኛ
4 ክብሮም ሀፍቶም ቂርቆስ 6.05 4ኛ
5 ሲሳይ አየሁ አራዳ 5.86 5ኛ
6 አብድኪያር አብዲ ቂርቆስ 5.85 6ኛ
7 ወርቁ በች ቂርቆስ 5.84 7ኛ
8 ሙክረም አብደላ ካራማራ 5.68 8ኛ

2ኛ ዲቪዚዮን                                 ቀን 6/6/2015                                       

ጾታ: ሴት                                         የውድድሩ ዓይነት:  10000ሜ

ተ.ቁ የተወዳዳሪ ቁጥር የተወዳዳሪ ስም የክለቡ ስም የገባበት ሰዓት ደረጃ
1 1022 መስታወት ፍቅር አ/አ/ፖሊስ 0፡34'38''38 1ኛ
2 1029 ኩባ አለሙ አዲሱ ገበያ 0፡34'40''75 2ኛ
3 3558 መብራት ግደይ ቂርቆስ 0፡34'44''09 3ኛ
4 1028 ማስተዋል ስሌ ካራማራ 0፡34'50''22 4ኛ
5 1023 እጸገነት በለጠ አ/አ/ፖሊስ 0፡35'21''95 5ኛ
6 1018 አበባ አየለ ኢት/ስ/አካዳሚ 0፡35'36''69 6ኛ
7 1004 ጌጤ ምንዳዬ ኢት/ተገን 0፡35'51''68 7ኛ
8 1024 አየሉ ለማ አ/አ/ፖሊስ 0፡36'11''80 8ኛ
9 1001 ሃዲስ ቸኮል ኤልሚ ኦሊንዶ 0፡37'34''00 9ኛ